![](https://static.amarintv.com/images/upload/editor/source/Program/longpung-guide/guide3/1223-untitled-1.jpg)
ร้านภาพร ซาลาเปา
ร้านภาพร ซาลาเปา ตรงข้ามซอยอรุณอมรินทร์ 37 มีไม้เด็ดมัดใจนักชิมคือแป้งที่ฟูนุ่ม อัดแน่นด้วยไส้ที่มีให้เลือกเพียง 4 ไส้ หมูสับ (ขายดีที่สุด), หมูแดง, ครีม และถั่วดำ
ร้านภาพร ซาลาเปา ตรงข้ามซอยอรุณอมรินทร์ 37 มีไม้เด็ดมัดใจนักชิมคือแป้งที่ฟูนุ่ม อัดแน่นด้วยไส้ที่มีให้เลือกเพียง 4 ไส้ หมูสับ (ขายดีที่สุด), หมูแดง, ครีม และถั่วดำ
advertisement
ตรงข้ามซอยอรุณอมรินทร์ 37
ทุกวัน06:30 - 18:30