![](https://static.amarintv.com/images/upload/editor/source/Article/s2/3/902690.jpg)
ร้านปาท่องโก๋เสวย
ร้านปาท่องโก๋เสวย ที่มีปาท่องโก๋ๆ ตัวใหญ่กรอบนอกนุ่มใน ทอดจนได้สีเหลือง เพราะทางร้านพิถิพิถันในการทอด ทอดทีละไม่เยอะ ทำให้ทุกตัวร้อนอยู่เสมอตอนที่ส่งถึงมือลูกค้า เลือกจิ้มกับสังขยาก็เพิ่มความฟินเข้าไปอีก สังขยาที่หวานกำลังดี หรือใครที่ชอบซาลาเปาทอดที่ร้านก็มีเหมือนกัน รสชาติหวานนิดๆ กินคู่กับน้ำเต้าหู้ร้อนๆ ช่างเข้ากันกำลังดี