![](https://static.amarintv.com/images/upload/editor/source/Program/longpung-guide/guide5/KumoCafe/cover.png)
ร้าน Kumo Cafe
ร้าน Kumo Cafe คาเฟ่แสนน่ารัก สุดเรียบง่ายสไตล์ญี่ปุ่น มีดีทั้งของคาวและของหวาน ไม่ว่าจะเป็นข้าวแกงกะหรี่ หรือจะเป็น Tamago Sando แซนวิชไข่หวานสไตล์ญี่ปุ่น เนื้อนุ่มเด้งหอมอร่อย และชีสเค้กหน้าไหม้ รสชาติละมุนไม่เหมือนใคร
ร้าน Kumo Cafe คาเฟ่แสนน่ารัก สุดเรียบง่ายสไตล์ญี่ปุ่น มีดีทั้งของคาวและของหวาน ไม่ว่าจะเป็นข้าวแกงกะหรี่ หรือจะเป็น Tamago Sando แซนวิชไข่หวานสไตล์ญี่ปุ่น เนื้อนุ่มเด้งหอมอร่อย และชีสเค้กหน้าไหม้ รสชาติละมุนไม่เหมือนใคร
advertisement
ถนนราชวิถี (ใกล้ซอยราชวิถี 32)
ทุกวัน08:00 - 20:00
* วันและเวลาเปิดให้บริการอาจมีการเปลี่ยนแปลง กรุณาติดต่อสอบถามกับทางร้านโดยตรง
100 - 200 บาท